Tvöföld hleðslustöð án kapals
445.000 kr.
Vörunúmer hl-2-0
2 stk eftir

Einföld hleðslustöð án kapals
215.000 kr.
Vörunúmer hl-1-0
1 stk eftir

DVI framl. ljósleiðari 500m 1920x1200
111.000 kr.
Vörunúmer op2200
Vara væntanleg

Mús. Rollermouse Ritebar Roll Bar
105.000 kr.
Vörunúmer 9820350
Vara væntanleg

Skiptibox 4-1 DisplayPort-USB-audio
97.800 kr.
Vörunúmer ab7983
Vara væntanleg

HW. Stream Hljóðbókaspilari
97.300 kr.
Vörunúmer 95-stream
Vara væntanleg

HW. Stratus Daisy CD-SD Hljóðbókaspilari
94.000 kr.
Vörunúmer 95-stratus-4m
1 stk eftir

HW. Stratus Daisy CD Hljóðbókaspilari
87.000 kr.
Vörunúmer 95-stratus-4
Vara væntanleg

Heimahleðslustöð með tengi
79.900 kr.
Vörunúmer hl-0-1
1 stk eftir

Cat-6 Patch-Strengur 305m - 12 litir
70.760 kr.
Vörunúmer q2299
1 stk eftir

Incl. Mús OPTIMAX Joystick þráðlaust
69.200 kr.
Vörunúmer 3171
Vara væntanleg

Incl. Mús OPTIMA Joystick
67.500 kr.
Vörunúmer 3170
Vara væntanleg

DisplayPort M-M Hybrid 4K 50m
62.000 kr.
Vörunúmer ak4035-500
Vara væntanleg

Cat-5e Patch-Strengur 305m - 12 litir
58.560 kr.
Vörunúmer q5599
1 stk eftir

DisplayPort M-M Hybrid 4K 40m
54.200 kr.
Vörunúmer ak4034-400
Vara væntanleg

Incl. It-Click-On Plus
53.000 kr.
Vörunúmer 4944
Vara væntanleg

DVI Deilimagnari 1-4 400MHz
49.900 kr.
Vörunúmer ab7865
2 stk eftir

RFID viðbót
46.700 kr.
Vörunúmer hl-rfid
Vara væntanleg

Incl. Mús CST KidTRAC Trackball
46.300 kr.
Vörunúmer 0581
Vara væntanleg

DisplayPort M-M Hybrid 4K 15m
41.500 kr.
Vörunúmer ak4031-150
Vara væntanleg

HDMI HQ Hybrid skjákapall 4K 30m
40.000 kr.
Vörunúmer ak3933-300
Vara væntanleg

DisplayPort M-M Hybrid 4K 10m
38.900 kr.
Vörunúmer ak4030-100
1 stk eftir

DVI HQ SLAC skjákapall 15m
38.000 kr.
Vörunúmer ak3626-150
1 stk eftir

VGA framlenging f-Cat-5e 80 metrar
36.300 kr.
Vörunúmer ab7230
Vara væntanleg

Skiptibox 2-1 DVI-USB-audio-mic
35.800 kr.
Vörunúmer ab7963
Vara væntanleg

HDMI HQ Hybrid skjákapall 4K 20m
34.400 kr.
Vörunúmer ak3932-200
Vara væntanleg

HDMI framl. yfir IP 100m
34.000 kr.
Vörunúmer ac7850
Vara væntanleg

DVI magnari 20 metrar
31.800 kr.
Vörunúmer ab7155
1 stk eftir

USB 2-port framlenging með Cat-5 í 85m
31.000 kr.
Vörunúmer sd2007
2 stk eftir

Faradice. Hleðslukapall 32A, 3 Fasa, 5m
30.000 kr.
Vörunúmer hlk0195
1 stk eftir

HDMI framl. m-Cat-5e 60m. HDCP & DDC
29.900 kr.
Vörunúmer ab7400
Vara væntanleg

HDMI - DVI HQ SLAC kapall 15m
29.900 kr.
Vörunúmer ak3746-150
1 stk eftir

DVI Deilimagnari 1-2 400MHz
29.900 kr.
Vörunúmer ab7863
Vara væntanleg

DVI HQ SLAC skjákapall 10m
28.000 kr.
Vörunúmer ak3625-100
Vara væntanleg

VGA UHQ kapall HDD15M-M 30m
27.500 kr.
Vörunúmer ak9377-300
1 stk eftir

HDMI 4-í-1 skiptibox - AVLink
27.500 kr.
Vörunúmer ab7914
Vara væntanleg

HDMI HQ SLAC skjákapall 15m
26.200 kr.
Vörunúmer ak3756-150
Vara væntanleg

VGA UHQ kapall HDD15M-M 25m
23.500 kr.
Vörunúmer ak9375-250
1 stk eftir

DVI Framlengingar sett UTP 45m
23.500 kr.
Vörunúmer ab7178
1 stk eftir

VGA UHQ kapall HDD15M-M 20m
21.900 kr.
Vörunúmer ak9373-200
Vara væntanleg

VGA HQ kapall HDD15M-M 30m
19.900 kr.
Vörunúmer ak4277-300
1 stk eftir

HDMI - DVI HQ SLAC kapall 10m
19.400 kr.
Vörunúmer ak3744-100
1 stk eftir

HDMI HQ SLAC skjákapall 10m
17.600 kr.
Vörunúmer ak3754-100
2 stk eftir

VGA UHQ kapall HDD15M-M 15m
17.600 kr.
Vörunúmer ak9371-150
1 stk eftir

VGA HQ kapall HDD15m-m 25m
16.900 kr.
Vörunúmer ak4275-250
1 stk eftir

HDMI framl. 50m með Cat-6
16.400 kr.
Vörunúmer ac7800
6 stk eftir

VGA skiptir 1-4 250MHz 1920x1440
15.500 kr.
Vörunúmer ab7830
1 stk eftir

Incl. Jelly Bean Twist. 65mm
15.300 kr.
Vörunúmer 4066
Vara væntanleg

HDMI HQ SLAC skjákapall 7,5m
15.200 kr.
Vörunúmer ak3753-075
Vara væntanleg

Incl. Lyklab Jumbo XL Upper White Keys
15.000 kr.
Vörunúmer 6335
Vara væntanleg

Incl. Lyklab Jumbo XL Upper Colorful
15.000 kr.
Vörunúmer 6337
Vara væntanleg

Incl. Big Red Twist Switch 125mm
14.600 kr.
Vörunúmer 4065
Vara væntanleg

DVI HQ DL skjákapall 10m
14.500 kr.
Vörunúmer ak3634-100
1 stk eftir

HDMI skiptibox 5-1 3D-4K Remote
14.000 kr.
Vörunúmer ac7840
1 stk eftir

VGA HQ kapall HDD15M-M 20m
13.800 kr.
Vörunúmer ak4273-200
1 stk eftir

Rafmagnsfjöltengi x12 Rofi 3m
13.600 kr.
Vörunúmer ra1120-030
1 stk eftir

HDMI Deilimagnari 1-4 HD-4K
13.500 kr.
Vörunúmer ac7830
1 stk eftir

VGA Deilimagnari 1-2 400MHz
13.500 kr.
Vörunúmer ab7802
Vara væntanleg

Bensla Byssa 2,5 - 5,0 mm
13.200 kr.
Vörunúmer ct3010
Vara væntanleg

VGA UHQ kapall HDD15M-M 10m
12.800 kr.
Vörunúmer ak9369-100
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-LC 50m
12.300 kr.
Vörunúmer rl9550-500
Vara væntanleg

USB-3 magnara framlenging 10m
11.900 kr.
Vörunúmer ac6110
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-ST 50m
11.600 kr.
Vörunúmer rl7550-500
Vara væntanleg

Rafmagnsfjöltengi x6 Filter-rekki-ljós
11.300 kr.
Vörunúmer bn1006
3 stk eftir

VGA HQ kapall HDD15M-M 15m
10.900 kr.
Vörunúmer ak4271-150
1 stk eftir

USB framlenging með Cat-5 í 60m
10.700 kr.
Vörunúmer ac6060
Vara væntanleg

USB seríal breytir USB-D09M
9.900 kr.
Vörunúmer em1016
Vara væntanleg

Rafmagnsfjöltengi x8 - 1xMaster 5xSlave
9.900 kr.
Vörunúmer bn3019
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 ST-ST 15m
9.600 kr.
Vörunúmer rl1915-150
2 stk eftir

Rafmagnsfjöltengi x6 19 tomma Rofi 3m
9.200 kr.
Vörunúmer ra1065-030
1 stk eftir

DVI HQ DL skjákapall 5m
9.100 kr.
Vörunúmer ak3632-050
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 30m
9.000 kr.
Vörunúmer rl9930-300
1 stk eftir

VGA UHQ kapall HDD15M-M 7m
8.900 kr.
Vörunúmer ak9367-070
Vara væntanleg

DVI-D HQ DL skjáframl. 5m
8.900 kr.
Vörunúmer ak3772-050
5 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 30m
8.900 kr.
Vörunúmer rl9630-300
1 stk eftir

USB-C í DVI-M kapall 2m
8.900 kr.
Vörunúmer sb0033-020
1 stk eftir

USB C í DisplayPort 4K-60Hz 1.8m
8.700 kr.
Vörunúmer ab7875-018
3 stk eftir

USB-3.2 í 2,5" og 3.5" SATA disk
8.500 kr.
Vörunúmer ew7019
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 SC-SC 20m
8.500 kr.
Vörunúmer rl3520-200
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-ST 20m
8.400 kr.
Vörunúmer rl1520-200
Vara væntanleg

Ljósleiðari 62,5-125 OM1 LC-LC 30m
8.300 kr.
Vörunúmer rl9030-300
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-LC 30m
8.300 kr.
Vörunúmer rl9530-300
Vara væntanleg

VGA HQ kapall HDD15M-M 10m
8.200 kr.
Vörunúmer ak4269-100
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 ST-ST 5m
8.200 kr.
Vörunúmer rl1905-050
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 25m
8.000 kr.
Vörunúmer rl9925-250
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 25m
7.900 kr.
Vörunúmer rl9625-250
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 ST-ST 20m
7.800 kr.
Vörunúmer rl1920-200
1 stk eftir

DVI-I framlenging í vinkil
7.600 kr.
Vörunúmer ab3745
4 stk eftir

USB magnara framlenging 10m
7.500 kr.
Vörunúmer ac6010
3 stk eftir

HDMI Skiptibox 3-1 4K Remote
7.400 kr.
Vörunúmer ac7845
2 stk eftir

HDMI 2.0 HQ skjákapall 6,1m 4K@60Hz
7.300 kr.
Vörunúmer ak3947-060
Vara væntanleg

USB-C í DisplayPort-F breytir
7.200 kr.
Vörunúmer sb0020-002
2 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-ST 15m
7.200 kr.
Vörunúmer rl1515-150
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM3 SC-SC 7m
7.200 kr.
Vörunúmer rl3607-070
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 SC-SC 15m
7.100 kr.
Vörunúmer rl3515-150
3 stk eftir

USB-3 magnara framlenging 5m
7.000 kr.
Vörunúmer ac6105
3 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 20m
7.000 kr.
Vörunúmer rl9920-200
2 stk eftir

Ljósleiðari 62,5-125 OM1 ST-ST 20m
6.900 kr.
Vörunúmer rl1020-200
Vara væntanleg

Sviss 8-porta 10-100-1000
6.900 kr.
Vörunúmer em4442
2 stk eftir

DVI HQ DL skjákapall 3m
6.900 kr.
Vörunúmer ak3631-030
5 stk eftir

Tengi D09M - Kapall skrúfaður í tengi
6.800 kr.
Vörunúmer ab4001
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 LC-APC8-LC-APC8 10m
6.800 kr.
Vörunúmer rl2610-100
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-SC 20m
6.800 kr.
Vörunúmer rl8520-200
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 20m
6.700 kr.
Vörunúmer rl9620-200
2 stk eftir

USB parallel breytir USB-D25
6.500 kr.
Vörunúmer sb2050
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-APC-SC-APC 20m
6.500 kr.
Vörunúmer rl1620-200
Vara væntanleg

HDMI 2.0 HQ skjákapall 5m 4K@60Hz
6.500 kr.
Vörunúmer ak3752-050
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-SC 20m
6.500 kr.
Vörunúmer rl2520-200
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 SC-APC-SC-PC 20m
6.500 kr.
Vörunúmer rl3820-200
Vara væntanleg

HDMI - DVI HQ skjákapall 5m
6.300 kr.
Vörunúmer ak3742-050
Vara væntanleg

VGA HQ kapall HDD15M-M 7m
6.300 kr.
Vörunúmer ak4267-070
1 stk eftir

VGA - HDMI + Audio Converter
6.200 kr.
Vörunúmer dx421230
4 stk eftir

Drapp netsnúra CAT-5e 30m
6.200 kr.
Vörunúmer 195-3-300
Vara væntanleg

Tengi D09F - Kapall skrúfaður í tengi
6.000 kr.
Vörunúmer ab4000
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-SC 30m
6.000 kr.
Vörunúmer rl8930-300
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 15m
6.000 kr.
Vörunúmer rl9915-150
Vara væntanleg

USB-C í VGA-F breytir
5.900 kr.
Vörunúmer sb0016-002
3 stk eftir

DisplayPort M - HDMI M 5m
5.900 kr.
Vörunúmer ak3992-050
6 stk eftir

Rafmagnskapall 1x C14-3x C13
5.900 kr.
Vörunúmer dx365933
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-APC-SC-APC 15m
5.800 kr.
Vörunúmer rl1615-150
Vara væntanleg

Skiptibox 2-1 RCA Audio
5.800 kr.
Vörunúmer ab7922
3 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-ST 20m
5.800 kr.
Vörunúmer rl7520-200
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 SC-APC-SC-PC 15m
5.800 kr.
Vörunúmer rl3815-150
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-ST 20m
5.800 kr.
Vörunúmer rl7920-200
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 SC-SC 10m
5.700 kr.
Vörunúmer rl3510-100
4 stk eftir

Rafmagnsfjöltengi x10 Rekki-ljós
5.700 kr.
Vörunúmer bn1110
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 15m
5.700 kr.
Vörunúmer rl9615-150
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-ST 10m
5.600 kr.
Vörunúmer rl1510-100
Vara væntanleg

USB-3 hub 4 porta
5.500 kr.
Vörunúmer ew1134
3 stk eftir

Audio RCA-Jack HQ kapall 10m
5.500 kr.
Vörunúmer ak6236-100
Vara væntanleg

USB magnara framlenging 5m
5.500 kr.
Vörunúmer ac6005
3 stk eftir

VGA-M tengi - Kapall skrúfaður í tengi
5.400 kr.
Vörunúmer ab4005
4 stk eftir

VGA tengi F - Kapall skrúfaður í tengi
5.400 kr.
Vörunúmer ab4004
2 stk eftir

VGA UHQ kapall HDD15M-M 5m
5.400 kr.
Vörunúmer ak9365-050
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-SC 20m
5.400 kr.
Vörunúmer rl3920-200
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 12m
5.400 kr.
Vörunúmer rl9912-120
1 stk eftir

Sviss 5-porta 10-100-1000
5.300 kr.
Vörunúmer em4441
2 stk eftir

DVI HQ DL skjákapall 1,8m
5.300 kr.
Vörunúmer ak3630-018
4 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM4 SC-SC 5m
5.300 kr.
Vörunúmer rl3705-050
Vara væntanleg

USB-C í HDMI-F breytir
5.200 kr.
Vörunúmer ac7305
Vara væntanleg

Rafmagnsfjöltengi x8 Rekki-ljós
5.200 kr.
Vörunúmer bn1018
2 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-SC 15m
5.200 kr.
Vörunúmer rl2515-150
3 stk eftir

HDMI - DVI HQ skjákapall 3m
5.100 kr.
Vörunúmer ak3741-030
4 stk eftir

USB Ethernet 10-100-1000 - USB-RJ45
5.000 kr.
Vörunúmer em1017
Vara væntanleg

VGA HQ kapall HDD15M-M 5m
5.000 kr.
Vörunúmer ak4265-050
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 10m
5.000 kr.
Vörunúmer rl9910-100
Vara væntanleg

VGA UHQ kapall HDD15M-M 3m
4.900 kr.
Vörunúmer ak9363-030
1 stk eftir

DisplayPort Mini M - VGA F 1080p
4.900 kr.
Vörunúmer ak4002-002
1 stk eftir

HDMI 2.0 HQ skjákapall 3m 4K@60Hz
4.900 kr.
Vörunúmer ak3751-030
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 ST-ST 2m
4.900 kr.
Vörunúmer rl1902-020
7 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 ST-SC 20m
4.900 kr.
Vörunúmer rl2920-200
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-SC 20m
4.900 kr.
Vörunúmer rl8920-200
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-APC-LC-UPC 10m
4.900 kr.
Vörunúmer rl8810-100
Vara væntanleg

DisplayPort M - VGA F 0,15m
4.800 kr.
Vörunúmer ak3996-002
3 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-ST 15m
4.800 kr.
Vörunúmer rl7515-150
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-SC 15m
4.800 kr.
Vörunúmer rl3915-150
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-ST 15m
4.800 kr.
Vörunúmer rl7915-150
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-SC 15m
4.800 kr.
Vörunúmer rl8515-150
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM4 LC-SC 5m
4.800 kr.
Vörunúmer rl8705-050
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 SC-APC-SC-PC 10m
4.800 kr.
Vörunúmer rl3810-100
Vara væntanleg

Rafmagnsfjöltengi x6 Rekki-ljós
4.700 kr.
Vörunúmer bn1016
1 stk eftir

Ljósleiðara samtengi LC-SC
4.700 kr.
Vörunúmer ea8001
7 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 10m
4.700 kr.
Vörunúmer rl9610-100
2 stk eftir

Krumputöng fyrir RJ11, RJ12 og RJ45
4.600 kr.
Vörunúmer td005
1 stk eftir

HDMI A-C HQ skjákapall 2m
4.600 kr.
Vörunúmer ak3757-020
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-APC-LC-UPC 5m
4.600 kr.
Vörunúmer rl8805-050
1 stk eftir

HDMI Deilimagnari 1-2 4K-3D
4.500 kr.
Vörunúmer ac7835
1 stk eftir

DVI-AM í VGA-F breytir
4.500 kr.
Vörunúmer dx478215
2 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-ST 5m
4.500 kr.
Vörunúmer rl1505-050
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 LC-APC8-LC-APC8 3m
4.500 kr.
Vörunúmer rl2603-030
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 ST-ST 1m
4.500 kr.
Vörunúmer rl1901-010
5 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 LC-APC8-SC-APC8 3m
4.500 kr.
Vörunúmer rl2703-030
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-SC 10m
4.500 kr.
Vörunúmer rl2510-100
1 stk eftir

USB hleðsla f-2 4A 100-240V
4.400 kr.
Vörunúmer ac2125
1 stk eftir

HDMI - DVI HQ skjákapall 2m
4.400 kr.
Vörunúmer ak3740-020
2 stk eftir

DisplayPort M - HDMI M 3m
4.400 kr.
Vörunúmer ak3991-030
5 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-SC 15m
4.400 kr.
Vörunúmer rl8915-150
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 7m
4.400 kr.
Vörunúmer rl9907-070
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 ST-SC 15m
4.400 kr.
Vörunúmer rl2915-150
2 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM4 LC-LC 5m
4.400 kr.
Vörunúmer rl9705-050
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM4 SC-SC 2m
4.400 kr.
Vörunúmer rl3702-020
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 LC-APC-LC-UPC 10m
4.400 kr.
Vörunúmer rl2810-100
3 stk eftir

POE RJ45 F to RJ45 M - DC
4.300 kr.
Vörunúmer dx216793
10 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 SC-SC 5m
4.300 kr.
Vörunúmer rl3505-050
4 stk eftir

Audio Jack HQ kapall 15m
4.200 kr.
Vörunúmer ak2247-150
1 stk eftir

VGA UHQ kapall HDD15M-M 1,8m
4.200 kr.
Vörunúmer ak9360-018
5 stk eftir

Brún netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200c
Vara væntanleg

Fjólublá netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200f
Vara væntanleg

Bleik netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200p
Vara væntanleg

Gul netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200y
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 LC-APC8-SC-APC8 1m
4.200 kr.
Vörunúmer rl2702-020
Vara væntanleg

Orange netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200o
Vara væntanleg

Drapp netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-3-200
2 stk eftir

Ljósgræn netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200l
Vara væntanleg

Grá netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200k
Vara væntanleg

Blá netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200b
Vara væntanleg

Græn netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200g
Vara væntanleg

Hvít netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200h
Vara væntanleg

Rauð netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200r
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM4 LC-SC 2m
4.200 kr.
Vörunúmer rl8702-020
Vara væntanleg

Svört netsnúra CAT-5e 20m
4.200 kr.
Vörunúmer 195-5-200s
Vara væntanleg

HDMI 2.0 HQ skjákapall 2m 4K@60Hz
4.100 kr.
Vörunúmer ak3750-020
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-ST 3m
4.100 kr.
Vörunúmer rl1503-030
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 7m
4.100 kr.
Vörunúmer rl9607-070
5 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-SC 10m
4.000 kr.
Vörunúmer rl3910-100
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-ST 10m
4.000 kr.
Vörunúmer rl7510-100
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-SC 10m
4.000 kr.
Vörunúmer rl8910-100
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM4 LC-SC 1m
4.000 kr.
Vörunúmer rl8701-010
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 ST-SC 10m
4.000 kr.
Vörunúmer rl2910-100
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 5m
4.000 kr.
Vörunúmer rl9905-050
1 stk eftir

UPS snúra C13-C14 10m
4.000 kr.
Vörunúmer ak5122-100
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-ST 10m
4.000 kr.
Vörunúmer rl7910-100
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 LC-SC 10m
4.000 kr.
Vörunúmer rl8510-100
3 stk eftir

DVI-A í VGA HQ skjákapall 3m
3.900 kr.
Vörunúmer ak3651-030
5 stk eftir

DisplayPort M - HDMI M 1,8m
3.900 kr.
Vörunúmer ak3990-018
4 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 LC-APC8-LC-APC8 1m
3.900 kr.
Vörunúmer rl2601-010
5 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM4 SC-SC 1m
3.900 kr.
Vörunúmer rl3701-010
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 LC-APC8-SC-APC8 1m
3.900 kr.
Vörunúmer rl2701-010
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-ST 2m
3.900 kr.
Vörunúmer rl1502-020
7 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 SC-APC-SC-PC 5m
3.900 kr.
Vörunúmer rl3805-050
Vara væntanleg

HDMI 1,4 F í Micro HDMI M kapall
3.800 kr.
Vörunúmer dx346587
Vara væntanleg

DVI-I F-F kynbreytir
3.800 kr.
Vörunúmer ab3730
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 4m
3.800 kr.
Vörunúmer rl9904-040
3 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 SC-SC 3m
3.800 kr.
Vörunúmer rl3503-030
5 stk eftir

DisplayPort - Mini Display Port M-M 3m
3.700 kr.
Vörunúmer ak3966-030
Vara væntanleg

HDMI A-C HQ skjákapall 3m
3.700 kr.
Vörunúmer ak3758-030
16 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 LC-APC-LC-UPC 5m
3.700 kr.
Vörunúmer rl2805-050
1 stk eftir

Rafmagnskapall Kló-C13 10m
3.700 kr.
Vörunúmer ak5127-100
2 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 5m
3.700 kr.
Vörunúmer rl9605-050
2 stk eftir

Audio Jack HQ kapall 10m
3.600 kr.
Vörunúmer ak2246-100
Vara væntanleg

Sviss 8-porta 10-100
3.600 kr.
Vörunúmer em4408
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM4 LC-LC 2m
3.600 kr.
Vörunúmer rl9702-020
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM2 ST-ST 1m
3.600 kr.
Vörunúmer rl1501-010
8 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-APC-LC-UPC 3m
3.600 kr.
Vörunúmer rl8803-030
1 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 3m
3.600 kr.
Vörunúmer rl9903-030
10 stk eftir

HDMI M í VGA F m-audio Converter
3.500 kr.
Vörunúmer ac7535
Vara væntanleg

DisplayPort - Mini Display Port M-M 2m
3.500 kr.
Vörunúmer ak3965-020
3 stk eftir

DVI-A í VGA HQ skjákapall 1,8m
3.500 kr.
Vörunúmer ak3650-018
5 stk eftir

DisplayPort M-M útgáfa 1,2 kapall 5m
3.500 kr.
Vörunúmer ak3982-050
15 stk eftir

HDMI F - DVI-M breytir
3.500 kr.
Vörunúmer ab3760
4 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 2,5m
3.500 kr.
Vörunúmer rl9953-025
5 stk eftir

Ljósleiðara hreinsir 1,25mm 10 stk
3.500 kr.
Vörunúmer ea9904
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 SC-APC-SC-PC 3m
3.500 kr.
Vörunúmer rl3803-030
Vara væntanleg

Ljósleiðara hreinsir 2,50mm 10 stk
3.500 kr.
Vörunúmer ea9905
2 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-SC 1m
3.500 kr.
Vörunúmer rl8601-010
Vara væntanleg

Audio RCA-Jack HQ kapall 5m
3.400 kr.
Vörunúmer ak2234-050
2 stk eftir

VGA HQ kapall HDD15M-M 3m
3.400 kr.
Vörunúmer ak4263-030
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 SC-SC 2m
3.400 kr.
Vörunúmer rl3502-020
6 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 LC-APC8-LC-APC8 0,5m
3.400 kr.
Vörunúmer rl2600-005
3 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 2m
3.400 kr.
Vörunúmer rl9902-020
12 stk eftir

Rafmagnsfjöltengi x4 Rekki-ljós
3.400 kr.
Vörunúmer bn1014
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-SC 7m
3.400 kr.
Vörunúmer rl3907-070
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM4 LC-LC 1m
3.400 kr.
Vörunúmer rl9701-010
Vara væntanleg

DisplayPort M - DVI M 1,8m
3.300 kr.
Vörunúmer ak3995-018
3 stk eftir

HDMI 2.0 HQ skjákapall 1m 4K@60Hz
3.300 kr.
Vörunúmer ak3755-010
Vara væntanleg

Ljósleiðari 50-125 OM3 LC-LC 3m
3.300 kr.
Vörunúmer rl9603-030
3 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 LC-APC-LC-UPC 3m
3.300 kr.
Vörunúmer rl2803-030
2 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 1,5m
3.300 kr.
Vörunúmer rl9951-015
9 stk eftir

Ljósleiðari 9-125 OS2 SC-APC-LC-UPC 2m
3.300 kr.
Vörunúmer rl8802-020
Vara væntanleg

Audio Jack HQ framlenging 10m
3.200 kr.
Vörunúmer ak2256-100
2 stk eftir

DisplayPort M - HDMI F 0,15m
3.200 kr.
Vörunúmer ak3994-002
Vara væntanleg

DisplayPort Mini M - DVI-D F 0,15m
3.200 kr.
Vörunúmer ak4001-002
2 stk eftir

Brún netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150c
Vara væntanleg

Græn netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150g
Vara væntanleg

Ljósgræn netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150l
Vara væntanleg

Orange netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150o
Vara væntanleg

UPS snúra C13-C14 7m
3.200 kr.
Vörunúmer ak5121-070
Vara væntanleg

Blá netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150b
1 stk eftir

Ljósleiðari 50-125 OM2 SC-SC 1,5m
3.200 kr.
Vörunúmer rl3551-015
Vara væntanleg

Grá netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150k
Vara væntanleg

Rauð netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150r
Vara væntanleg

Svört netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150s
Vara væntanleg

Hvít netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150h
Vara væntanleg

Bleik netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150p
Vara væntanleg

Gul netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150y
Vara væntanleg

Fjólublá netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-5-150f
Vara væntanleg

Drapp netsnúra CAT-5e 15m
3.200 kr.
Vörunúmer 195-3-150
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 SC-APC-SC-PC 2m
3.200 kr.
Vörunúmer rl3802-020
Vara væntanleg

Ljósleiðari 9-125 OS2 LC-LC 1m
3.200 kr.
Vörunúmer rl9901-010
14 stk eftir

VGA HQ deili kapall 12 1,8m
3.150 kr.
Vörunúmer ak3188-018
24 stk eftir

Ljósleiðari 62.5-125 OM1 LC-SC 1,5m
3.100 kr.
Vörunúmer rl8051-015
Vara væntanleg

DisplayPort Mini F - DisplayPort M Adapt